Đèn Led nhà xưởng Low bay- D LB01L/50W - Rạng Đông
Thông tin sản phẩm
Giá: 336,000 đ
Hãng sản xuất: Vietnam Số lượt xem:1842
Bảo hành: 24 Tháng
Thông số kỹ thuật
CÔNG TY VINTE VIỆT NAM LÀ ĐẠI LÝ PHÂN PHỐI ỦY QUYỀN CỦA CHÍNH HÃNG RẠNG ĐÔNG
Để có giá tốt nhất xin liên hệ với Công ty CP SX VÀ TM Vinte Việt Nam
Hotline/zalo: 0866.843.556/098.8484.609
Email: ketoan.vinte@gmail.com/ sales1.vinte@gmail.com
Website: www.vinte.vn/  www.codienmienbac.com
#Denxuong
#Denduong
#Denpha
Gía niêm yết của hãng chưa VAT: 560.000 VNĐ
Gía bán: 336.000 VNĐ
Đèn LED Lowbay- Model: D LB01L/50W
Công suất: 50W
Điện áp: 220V/50Hz
Quang thông: 4200lm
Nhiệt độ màu: 6500K/5000K/3000K
Kích thước (ФxC): 382x168mm
Cấp bảo vệ: IP54
Đầu đèn: E27 liền chao
Góc mở: 100 độ
  • Sử dụng Chip LED Samsung đạt độ tin cậy cao
  • Chất lượng ánh sáng cao (CRI>= 80) tăng khả năng nhận diện màu sắc của vật
  • Đui đèn E27 dễ dàng lắp đặt. Mặt sáng mica tán quang tạo phân bố đều, hạn chế chói lóa
  • Đèn LED Lowbay IP 54 công suất 50W: lắp đặt
Tiết kiệm 50% điện năng
Sử dụng chip LED Samsung có hiệu suất sáng 150lm/W,
Tiết kiệm 50% điện năng thay thế đèn compact 100W, Metalhalide 100W
Giúp giảm chi phí hóa đơn tiền điện.
Tuổi thọ cao
Tuổi thọ cao 15000 giờ, độ tin cậy cao, không hạn chế số lần bật tắt
Cao gấp 2.5-3 lần so với đèn copmact
Cao gấp 2 lần so với bộ đèn Metalhalide
Dải điện áp hoạt động rộng, tương thích điện từ trường
Hệ số trả màu (CRI >= 80)
 Hệ số trả màu cao (CRI >= 80), ánh sáng trung thực tự nhiên.
 Tăng khả năng nhận diện màu sắc của vật được chiếu sáng.
 Đáp ứng tiêu chuẩn chiếu sáng Việt Nam TCVN 7114: 2008
Đáp ứng Tiêu chuẩn Việt Nam (TCVN), Quốc tế (IEC)
TCVN 7722-1:2009/ IEC 60598-1: 2008: về đèn điện
Thân thiện môi trường
Không chứa thủy ngân và hóa chất độc hại, không phát ra tia tử ngoại, an toàn cho người sử dụng
Ứng dụng
Chiếu sáng nhà xưởng, nhà hàng
Đèn LED lowbay 20W -30W -50W  lắp đặt khu vực thông tầng trong siêu thị, trung tâm thương mại.
Đèn LED Lowbay công suất  50W lắp ở độ cao 4-5m
Lắp đặt treo thả
#denpha_denxuong_deduong_giarenhat
#denduong_giarenhat
#denxuong_giarenhat
#denpha_giarenhat
Tags
den led nha xuong low bay d lb01l 50w rang dong
SẢN PHẨM CÙNG LOẠI
Đèn Led nhà xưởng High bay- D HB02L 430/100W - Rạng Đông
1,291,800 đ
 Đặt mua
1,575,000 đ
 Đặt mua
ĐÈN LED HIGH BAY HB03 390/250W
ĐÈN LED HIGH BAY HB03 390/250W
ĐÈN LED HIGH BAY - D HB03L 230/100W - RẠNG ĐÔNG
                    CÔNG TY CP SX VÀ TM VINTE VIỆT NAM
Trụ sở: Số 20 ngách 160/5/3, Phan Trọng Tuệ, Thị trấn Văn Điển, Huyện Thanh Trì, TP Hà Nội, Việt Nam
VPGD tại Thái Bình: Khu 8 Thị Trấn Diêm Điền, H.Thái Thụy, Thái Bình
ĐT : 0866.843.556/  098.8484.609
Email : sales1.vinte@gmail.com - Website: www.vinte.vn
Chuyên bán buôn các vật tư thiết bị Cơ - Điện- BHLĐ và PCCC cho các công trình.
Chiết khấu cao từ 20% - 45% so với giá niêm yết của các hãng sản xuất!